kafafen

Kerava tori yana cikin yankin kasuwar Kauppakaari.

Kasuwa tana buɗe Litinin-Jumma'a daga 7 na safe zuwa 18 na yamma, Asabar daga 8 na safe zuwa 18 na yamma da kuma Lahadi daga 11 na safe zuwa 18 na yamma.

  • Shirya ayyukan tallace-tallace na ɗan gajeren lokaci a yankin kasuwa da sauran wuraren jama'a an yarda da su, amma koyaushe dole ne a gabatar da sanarwar gaba ga mai kula da kasuwa ta gidan yanar gizon Lupapiste.fi ko ta imel tori@kerava.fi. Za'a iya samun ingantattun kuɗaɗen a cikin jerin farashin sabis na kayan more rayuwa.

    Don tallace-tallace, duk da haka, masu siyarwa na yanayi da na shekara-shekara waɗanda suka yi hayar wurin kasuwa dole ne a yi la'akari da su.

    Baya ga birnin, wasu hukumomi na iya buƙatar izini ko sanarwar wani taron ko siyarwa da aka shirya a kasuwa.

    Nemo game da yanayin da ake buƙatar izini ko sanarwa ga hukuma.

    Don cika umarnin don yin sanarwar da aka yi ta Lupapiste.

  • Zai yiwu a yi hayan wurin kasuwa daga kasuwa don dogon lokaci da tallace-tallace na sana'a. Don wurin tallace-tallace na dogon lokaci, kuna buƙatar izini da mai kula da kasuwa ya bayar. Mai kula da kasuwa yana yanke shawarar wuraren tallace-tallace da wuraren kuma yana kula da wuraren haya da tattara kudade.

    Ana yin hayar wuraren tallace-tallace ko dai don lokacin bazara ko don kuɗin shekara-shekara. Ana biyan kuɗin haya kafin fara tallace-tallace, kuma hukumar fasaha ta yanke shawara kan kuɗin da za a karɓa. Za'a iya samun ingantattun kuɗaɗen a cikin jerin farashin sabis na kayan more rayuwa. Duba jerin farashin sabis na abubuwan more rayuwa akan gidan yanar gizon mu: Titin da izinin zirga-zirga.

  • Birnin yana ba da wuraren tallace-tallace na wucin gadi daga Puuvalonaukio, kusa da Prisma. Asalin filin an yi niyya ne don abubuwan da ke ɗaukar sarari da yawa, don haka ka'idar ita ce waɗannan abubuwan suna da fifiko. A lokacin taron, ba za a iya samun wasu tallace-tallace a yankin ba.

    Wuraren da ake amfani da su sune wuraren tanti na Puuvalonaukio kuma an yiwa alama akan taswirar tare da haruffa AF, watau akwai wuraren tallace-tallace na wucin gadi guda 6. Girman wurin siyarwa ɗaya shine 4x4m=16m².

    Ana iya neman izinin ta hanyar lantarki a Lupapiste.fi ko ta e-mail tori@kerava.fi. Za'a iya samun ingantattun kuɗaɗen a cikin jerin farashin sabis na kayan more rayuwa.

A lokacin Bikin Tafarnuwa, Kasuwar Circus da Suurmarkkint, dole ne a keɓance wuraren kasuwa daban ta hanyar masu shirya taron. A lokacin waɗannan abubuwan, tallace-tallace na kasuwa ba zai yiwu ba tare da wurin da masu shirya taron suka ba.

Yi hulɗa