Neman izini

Yin aikin gine-gine yawanci yana buƙatar ƙwarewa da yawa da kuma ƙungiyoyi da yawa. Misali, a cikin ginin gida guda ɗaya, ana buƙatar ƙwararru da yawa daga fannoni daban-daban a cikin tsarin tsarawa da aiwatarwa - alal misali, mai ƙirar gini, dumama, HVAC da masu zanen lantarki, ƴan kwangila da ma'aikacin da ya dace.

Aikin gyare-gyare ya bambanta da sabon ginin musamman domin ginin da za a gyara da masu amfani da shi sun tsara mahimmin yanayin iyaka na aikin. Yana da kyau a duba ko ana buƙatar izini don ko da ƙaramin gyare-gyare daga ginin ginin ko daga mai sarrafa dukiya a cikin ƙungiyar gidaje.

Babban mai zane shine amintaccen mai gini

Waɗanda suka fara ƙaramin aikin ginin gida su ɗauki hayar ƙwararren mai zane wanda ya cika ka'idodin cancantar aikin da wuri-wuri. A ƙarshe, dole ne a ambaci sunansa lokacin neman izinin gini.

Babban mai zane shi ne wanda aka amince da maginin, wanda alhakinsa shine kula da dukan aikin gine-gine da kuma dacewa da tsare-tsaren daban-daban. Hayar babban mai zane nan da nan yana biya, domin ta haka maginin yana samun mafi kyawun ƙwarewarsa a duk lokacin aikin.

Hanyoyin haɗi don samun bayanan shigarwar ƙira