Dabarun birni 2021-2025

hangen nesa na birnin Kerava shine ya zama birni na rayuwa mai kyau. A cikin 2025, Kerava yana so ya zama arewacin yankin babban birnin da kuma birni mai tasowa da sabuntawa. Mafarin duk ayyukan shine jin daɗin mazauna Kerava.

Dabarun birni na Kerava na nufin sanya rayuwar yau da kullun farin ciki da santsi a Kerava. Tare da taimakon dabarun birni, birnin yana jagorantar ayyukansa don cimma burin da ake so na makomar gaba.

  • A lokacin aikin sabuntawa, dabarun da aka takure kuma an ƙara ƙarami. An yi sabuntawar a bayyane kuma cikin hulɗa, kuma yayin aikin an tuntuɓi masu yanke shawara da mazauna.

    Kansilolin birnin sun sami damar sabuntawa da sharhi kan dabarun a cikin tarukan karawa juna sani da aka shirya a watan Agusta da Oktoba 2021.

    Bugu da kari, an gabatar da daftarin dabarun a gadar mazauna garin da kuma majalisar dattawa ta Kerava, majalisar nakasassu da majalisar matasa. An tattara kayan bango don aikin sabunta dabarun ta amfani da safiyo.

Dabarar ta maki uku mai zurfi

An gina birni mai kyakkyawar rayuwa akan ma'aikata masu kishi da daidaiton tattalin arziki.

A cikin wa'adin majalisa 2021-2025, za a aiwatar da dabarun birni tare da taimakon manyan abubuwan da suka fi dacewa:

  • babban birnin sabbin ra'ayoyi
  • ɗan Kerava a zuciya
  • gari mai albarka.

Saitin dabi'u

Dabarun da aka sabunta kuma sun haɗa da dabi'un gama gari na gari, waɗanda su ne

  • ɗan adam
  • hallara
  • karfin hali.

Ana ganin dabi'u a cikin duk ayyukan birni kuma suna shafar abubuwan da ke cikin dabarun birni, al'adun ƙungiyoyi, gudanarwa da sadarwa.

Tsare-tsare daban-daban da tsare-tsare sun ƙayyade dabarun

An ƙayyade dabarun birni na Kerava tare da taimakon shirye-shirye daban-daban da tsare-tsare. Shirye-shiryen da tsare-tsare masu ƙayyadaddun dabarun sun sami amincewa da majalisar birni.

  • Tsarin makamashi mai dorewa da aikin sauyin yanayi na birnin Kerava na shekaru 2021-2030 (SECAP)
  • Shirin manufofin gidaje na Kerava 2018-2021
  • Rahoton jindadi da yawa na Kerava 2017-2020
  • Shirin jindadin yara da matasa 2020
  • Shirin hanyar sadarwar sabis 2021-2035
  • Shirin haɗin kai na Kerava 2014-2017
  • Shirin manufofin nakasa na Kerava 2017-2022
  • Yayi kyau don tsufa a Kerava (2021)
  • Tsarin daidaito da daidaito ga ma'aikatan birnin Kerava (2016)
  • Shirin manufofin sufuri (2019)
  • Shirin wasanni na Kerava 2021-2025
  • Shirin manufofin sayayya

Ana iya samun rahotannin a gidan yanar gizon da ke ƙarƙashin: Rahotanni da wallafe-wallafe.