Garin Kerava yana ƙara saka hannun jari a aikin matasa masu tafiya tare da bas ɗin Walkers

Aseman Lapset ry's gidan shakatawa na matasa masu tafiya Walkers bas yana bakin ciki a ranar Talata 7.2. Ku Kerava. Bus ɗin Walkers kayan aiki ne na aikin matasa a wuraren jama'a a yankin babban birnin da kuma gundumomin da ke kewaye. Yana da sauƙi don shigar da bas ɗin, wanda aka canza daga bas zuwa wurin shakatawa na matasa, tare da ƙananan kofa. Ana gudanar da aikin cafe matasa na Walkers tare da haɗin gwiwar sabis na matasa na Kerava.

Za a gwada ayyukan bas a Kerava a cikin bazara na 2023

Daga 07.02.2023, bas ɗin Walkers yana cikin Kerava ranar Talata daga 15:19 zuwa 18:23 kuma ranar Juma'a daga 7.4.2023:13 zuwa XNUMX:XNUMX. Lokacin gwaji na aikin bas ya ƙare ranar Juma'a, XNUMX ga Afrilu, XNUMX. Ana iya samun bas ɗin a kan titin masu tafiya a ƙasa, a ƙofar cibiyar kasuwanci ta Karuselli a adireshin Kauppakaari XNUMX.

-Ayyukan bas suna ba wa matasa sabuwar hanyar shiga cikin lokacin su. Lokacin da aka fara aikin, za mu ga irin bukatun da matasa suke da shi. Muna sauraron matasa masu kunnen kunne kuma muna la'akari da bukatar ci gaba da ayyukan a Kerava bayan lokacin gwaji ya ƙare, in ji darektan sabis na matasa a birnin Kerava. Jari Päkkilä.

Ayyukan bas ɗin Walkers yana da kyau ƙari ga ayyukan matasa da aka yi a Kerava. Ayyukan bas ɗin baya maye gurbin sauran ayyukan nishaɗi na matasa, kamar wuraren samari ko aikin matasa na wayar hannu, amma suna ci gaba da haɗin gwiwa tare da bas ɗin Walkers, Päkkilä ya ci gaba.

Kuna iya shigar da bas ɗin don ciyar da lokaci tare da ƙaramin kofa

Ƙungiya da aka yi niyya na bas ɗin Walkers matasa ne masu shekaru 10-20 waɗanda ke buƙatar ƙarin amintattun manya a rayuwarsu ta yau da kullun. Motar bas tana da ma'aikata matasa daga birnin Kerava, ma'aikatan Aseman Lapset ry da kuma manya masu aikin sa kai.

Bus ɗin buɗaɗɗen wurin saduwa ne ga matasa. Matasa na iya zuwa cikin bas don ɗaukar numfashi na ɗan lokaci ko kuma su ji daɗin kansu na ɗan lokaci. A kan bas ɗin Walkers, akwai tattaunawa ta yau da kullun game da abubuwa kamar zuwa makaranta ko damuwa tsakanin mutane.

Ayyukan na nufin taimaka wa matasa a cikin ƙalubalen yau da kullum da kuma tallafawa lokacin hutu na matasa. Motar bas, don magana, ƙasa ce ta kowa, wanda ke haɓaka haɗin gwiwar matasa. Matasa suna saduwa da kyawawan halaye. Tare da hanyar gaskiya da godiya, an gina amana kuma ana samun amincewa don yin aiki tare da matasa.

Bude kofa ga mazauna da masu kulawa

Za a buɗe kofofin a kan bas don duk mazauna da iyaye a ranar Juma'a 03.03. daga 16.30:18.00 zuwa XNUMX:XNUMX. Barka da zuwa!

Lissafi