Ana ci gaba da gyare-gyaren kadarorin makarantar Kannisto

A cikin kadarorin makarantar Kannisto, an yi gyare-gyaren da aka gano yana cikin gaggawa a cikin nazarin yanayin a lokacin rani na 2021. A cikin gyare-gyaren, an ba da fifiko ga wuraren da mutane ke zama na tsawon lokaci. A lokacin rani na 2021, an sake sabunta ƙananan rufin kantin sayar da kayan abinci don cire tushen fiber na ma'adinai, tsarin bango na firiji na dafa abinci da kuma tsarin bangon waje na sararin fasaha. Bugu da ƙari, an gyara ɓangarori na gida na rufin ruwa.

Hakanan gyaran ya mayar da hankali kan inganta iskar iska

Zagaye na gaba na gyare-gyaren shine gyare-gyaren da ke da alaka da samun iskar dukiyoyin. An cire tushen fiber daga tsarin samun iska, an tsaftace tsarin kuma an rufe hanyoyin samun iska a ko'ina. An yi amfani da hatimi don rage ɗigogi a cikin ductwork waɗanda galibi ana samun su a cikin tsarin samar da iska na tsufa, wanda iska za ta iya "kubuta" ba tare da kulawa ba, alal misali, wuraren da ke ƙarƙashin rufin, ta yadda yawan iska a cikin aji da wuraren rukuni. zai iya zama ƙasa da ƙimar da aka tsara. An rage yawan zubar da ruwa a cikin bututun da fiye da kashi 80 bayan matakan.

Dangane da aikin rufewa, an sami buƙatar ƙara dampers masu sarrafawa da haɓaka aiki da kai. Wannan aikin yana ci gaba da gudana. Saboda yanayin da ake ciki, lokutan isar da kayan da ake bukata sun karu, kuma hakan ya haifar da jinkirin kammalawa. Da zarar an kammala gyaran gyare-gyaren iska, za a daidaita yawan iska na dukiyoyin.

An kammala shirin gyaran tsohon sashin

Shirin gyaran gyare-gyare na rufe gyare-gyare da nufin inganta yanayin iska na cikin gida na tsohon ɓangaren kayan da kuma kula da amfani ya ƙare. Manufar gyare-gyaren shine don inganta yanayin iska na ginin. Ƙaddamar da sifofin sassan katako na yanzu na iya zama ƙalubale, sabili da haka ana gwada aikin tsarin gyarawa tare da taimakon ɗakin samfurin. Dakin samfurin shine ɗakin 1.70b na cibiyar kula da yara na Niinipuu, inda aka shirya fara gyarawa a ƙarshen Nuwamba. Ana nufin yin gyaran gyare-gyaren wuri ɗaya a lokaci ɗaya tare da masu amfani a cikin tsarin da ya dace da juna da kuma tsarin sararin samaniya. Idan gyare-gyaren ɗakin samfurin bai cimma sakamakon da ake so ba, binciken zai ci gaba.

Za a fara shirin gyaran sashin fadada na gaba, kuma za a gudanar da gyare-gyaren bayan an kammala shirin, a cikin jadawalin da aka amince tare da masu amfani.

Farawa a cikin bazara 2022, kadarar tana da ci gaba da lura da yanayin yanayi, wanda ke auna zafin jiki, yanayin zafi, yawan carbon dioxide da bambance-bambancen matsa lamba dangane da iskan waje kowane ƴan mintuna. Sakamakon ya kasance a matakin da aka saba.