Taskar labarai

A wannan shafin za ku iya samun duk labaran da birnin Kerava ya buga.

Share iyakoki Shafin zai sake lodawa ba tare da wani hani ba.

An fara gyaran makarantar kindergarten Kaleva

Bayanai na yanzu game da rigakafin corona

Makon tsofaffi a Kerava 3.–9.10.

Hotunan Kirsi Kaulainen za su zo a cikin Sinka daga 1.10.2022 ga Oktoba XNUMX

Cibiyar fasaha da kayan tarihi a Sinka za ta buɗe a ranar 1.10.2022 ga Oktoba, XNUMX baje kolin Kirsi Kaulanen na Arewacin Myriad. Tare da sassaka sassaken karfe na Laser, baje kolin ya ƙunshi ƙaramin samfurin abin tunawa da shugaba Mauno Koivisto. Kuna iya zurfafa cikin nunin tare da tafiye-tafiyen jagororin da aka haɗa cikin farashin tikitin gidan kayan gargajiya.

Keravan Kraffiti - Gidan yanar gizon Finna don al'adun matasa na shekarun 1970-1990 ya buɗe.

Kiɗa, salo, tawaye, abubuwan sha'awa da ƙarfin samari. Sabon gidan yanar gizon Keravan Kraffiti yana jagorantar ku ta tarin tarin Cibiyar fasaha da kayan tarihi na Sinka daga cibiyar al'adun matasa ta ɗaya a cikin 1970s, 80s and 90s.

Kwalejin a hutun kaka 17.-23.10. lokacin tsakanin

Jerin bidiyo don iyalai - bayani game da littafin nepsy

Gaisuwa daga Kerava - an buga wasiƙar Satumba

Wannan shine sabon wasiƙar da aka gasa a cikin birni - godiya mai daɗi don biyan kuɗi. Buri ɗaya na wasiƙar ita ce ƙara buɗe ido da bayyana gaskiyar ayyukanmu. Gaskiya ita ce darajar mu kuma koyaushe muna son bayar da mafi kyawun damar da za mu bi ayyukan ci gaba da ake yi a cikin birni.

Kasance cikin binciken baƙo na Cirkusmarkkinton kuma ku sami tikiti zuwa wasan circus na zamani

Birnin Kerava yana shirya manyan al'amuran birni guda uku a kowace shekara: Ranar Kerava a watan Yuni, Kasuwar Circus a watan Satumba da Kirsimeti na Kerava a watan Disamba. Ayyukan al'adu na birni suna haɓaka abubuwan da suka faru don haka tattara ra'ayi daga mahalarta kasuwar Circus.

Kyawawan kwarewa tare da ayyuka masu nisa ga tsofaffi

An nuna bayanan sunan ɗalibai a cikin aikace-aikacen da ke wajen Wilma

Cibiyar Kiwon Lafiya ta Kerava za ta sabunta ayyukan ba da shawarwari da alƙawura a ranar 28.9 ga Satumba. daga

Ana buƙatar duk abokan ciniki da su tuntuɓi cibiyar kiwon lafiya a gaba. Manufar sabuwar hanyar aiki ita ce ta ba da sabis mafi sauƙi kuma a lokaci guda rage yaduwar cututtuka.