Yi odar saƙon rubutu na gaggawa zuwa wayarka - za ku karɓi bayanai cikin sauri a yayin da ruwa ya katse da rushewar

Kamfanin samar da ruwa na Kerava yana sanar da abokan cinikinsa ta hanyar wasiƙun abokan ciniki, gidajen yanar gizo da saƙonnin rubutu. Bincika cewa bayanin lambar ku na zamani ne kuma an adana shi a cikin tsarin samar da ruwa.

Hukumar Samar da Ruwa tana kula da gina hanyoyin samar da ruwan ta hanyar da aka tsara. A wasu lokuta dole ne a yi shirin dakatar da ruwa zuwa hanyar sadarwar ruwa, wanda aka sanar da kadarorin yankin da abin ya shafa a gaba.

Ana sanar da mazauna wurin tashin hankali da sauri da sauri.

Faɗa wa kamfanin samar da ruwa lambar wayar ku, kuma za ku karɓi saƙon rubutu na gaggawa a cikin yanayin gaggawa kwatsam

Hukumar Samar da Ruwa tana amfani da gidan yanar gizon birnin da saƙon rubutu don samun bayanai. Domin sanarwar rushewar ta isa ga duk abokan ciniki da sauri, muna ba da shawarar sabunta ko bayar da rahoton lambar wayar hannu ga kamfanin samar da ruwa.

Kuna iya shigar da lambar wayar ku ta hanyoyi biyu daban-daban:

1) Shigar da lambar wayar ta hanyar Kulutus-Web sabis

Kowane abokin ciniki na iya shigar da lambar waya ɗaya don wurin amfani. Kamfanonin gidaje za su iya, bisa ga ra'ayinsu, su sanar da lambar wayar ko dai manajan kadarorin, kamfanin kula ko kuma shugaban hukumar.

Sanarwa da sabunta bayanan lamba ana yin su ne da farko a cikin sabis ɗin Kulutus-Web. Sabis ɗaya ne wanda kuma ke ba da rahoton karatun mitar ruwa. Ta wannan hanyar, ana ajiye lambar a cikin tsarin ta atomatik.

Yi rahoto ko sabunta lambar wayar ku anan: amfani-web.com.

3) Shigar da lambobin waya da yawa ta hanyar sabis ɗin SMS na Keypro

Domin aika saƙon rubutu, lambobin wayar jama'a da aka yiwa rajista zuwa adireshi a cikin yankin tashin hankali ana bincika ta atomatik ta hanyar tambayar lamba.

Idan kuna amfani da wayar aiki, kun hana afaretan ku bayar da adireshin ku, biyan kuɗin ku sirri ne ko kuma kuna amfani da biyan kuɗin da aka riga aka biya, zaku iya kunna saƙon rubutu da ke sanar da damuwa ta hanyar yin rijistar lambar wayarku tare da sabis ɗin saƙon rubutu na Keypro Oy.

Hakanan zaka iya yin rijistar lambobin waya da yawa a cikin sabis na Keypro: kerava.keyaqua.keypro.fi.

Hanyar sanarwa ɗaya ta isa

Idan kun riga kun shigar da lambar ku a cikin sabis na Kulutus-Web, ba kwa buƙatar sake shigar da lambar ku a cikin sabis ɗin saƙon rubutu na Keypro Oy.

Muna bin ka'idar kariyar bayanan EU lokacin sarrafa bayanan sirri.