Aro, dawowa, yin ajiya

  • Dole ne ku sami katin laburare tare da ku lokacin aro. Hakanan ana iya samun katin laburare ta hanyar lantarki a cikin bayanan ɗakin karatu na kan layi na Kirkes.

    Lokacin lamuni

    Lokacin lamuni shine makonni 1-4, dangane da kayan.

    Mafi yawan lokutan lamuni:

    • Kwanaki 28: littattafai, kiɗan takarda, littattafan mai jiwuwa da CD
    • Kwanaki 14: Littattafai na manya, mujallu, LPs, wasannin wasan bidiyo, wasannin allo, DVD da Blu-rays, kayan motsa jiki, kayan kida, abubuwan amfani
    • Kwanaki 7: Lamuni mai sauri

    Abokin ciniki ɗaya zai iya aro ayyuka 150 daga ɗakunan karatu na Kirkes a lokaci guda. Wannan ya haɗa har zuwa:

    • 30 LPs
    • 30 DVD ko Blu-ray fina-finai
    • 5 wasan bidiyo
    • 5 e-littattafai

    Adadin lamuni da lokacin lamuni na e-kayayyaki sun bambanta da kayan. Kuna iya samun ƙarin bayani game da abubuwan e-kayan a gidan yanar gizon ɗakin karatu na kan layi. Je zuwa ɗakin karatu na kan layi na Kirkes.

    Sabunta rance

    Ana iya sabunta lamuni a cikin ɗakin karatu na kan layi, ta waya, ta imel da kuma a ɗakin karatu da ke wurin. Idan ya cancanta, ɗakin karatu yana da hakkin ya iyakance adadin sabuntawa.

    Kuna iya sabunta lamuni sau biyar. Ba za a iya sabunta lamuni mai sauri ba. Hakanan, ba za a iya sabunta lamuni don kayan aikin motsa jiki, kayan kiɗa da abubuwan amfani ba.

    Ba za a iya sabunta lamunin ba idan akwai ajiyar kuɗi ko kuma idan ma'aunin bashin ku ya kai Yuro 20 ko fiye.

  • Koma ko sabunta lamunin ku zuwa ranar da aka gama. Za a caje kuɗin da aka makara don kayan da aka dawo bayan ranar ƙarshe. Kuna iya mayar da kayan a lokacin buɗewar ɗakin karatu da kuma a ɗakin karatu na kai-da-kai. Hakanan za'a iya mayar da kayan zuwa wasu ɗakunan karatu na Kirkes.

    Ana cajin kuɗaɗen kuɗi ko da sabunta lamunin bai yi nasara ba saboda katsewar intanit ko wata matsala ta fasaha.

    Dawo da gaggawa

    Idan lamunin ku ya ƙare, ɗakin karatu zai aiko muku da buƙatar dawowa. Ana cajin kuɗin gaggawa na kayan yara da na manya. Ana yin rajistar biyan kuɗi ta atomatik a cikin bayanan abokin ciniki.

    Ana aika tunatarwar dawowa ta farko makonni biyu bayan ranar ƙarshe, tunatarwa ta biyu bayan makonni huɗu da daftari makonni bakwai bayan ranar ƙarshe. Haramcin rance ya fara aiki ne bayan faɗakarwa ta biyu.

    Don lamuni da ke ƙasa da shekaru 15, mai karɓar bashi yana karɓar buƙatun biya na farko. Za a aika da yuwuwar buƙatu ta biyu ga mai garantin lamuni.

    Kuna iya zaɓar ko kuna son tunatarwa ta dawowa ta wasiƙa ko imel. Yanayin watsawa baya shafar tarin kuɗin.

    Tunatarwa na kusantowar ranar ƙarshe

    Kuna iya karɓar saƙon kyauta game da ranar da za a ƙare a cikin imel ɗin ku.

    Zuwan masu tuni na ranar ƙarshe na iya buƙatar gyara saitunan spam na imel ta yadda adireshin noreply@koha-suomi.fi yana cikin jerin amintattun masu aikawa da ƙara adireshin zuwa bayanan tuntuɓar ku.

    Hakanan ana cajin kuɗaɗen da zai yuwu idan tunatarwar kwanan wata ba ta zo ba, misali saboda saitunan imel na abokin ciniki ko bayanan adireshin da suka gabata.

  • Kuna iya ajiye abu ta shiga cikin ɗakin karatu na Kirkes akan layi tare da lambar katin ɗakin karatu da lambar PIN. Kuna iya samun lambar PIN daga ɗakin karatu ta hanyar gabatar da ID na hoto. Hakanan ana iya adana kayan ta waya ko a wurin tare da taimakon ma'aikatan ɗakin karatu.

    Wannan shine yadda kuke yin ajiyar kuɗi a cikin ɗakin karatu na kan layi na Kirkes

    • Nemo aikin da ake so a cikin ɗakin karatu na kan layi.
    • Danna maballin aiki Reserve kuma zaɓi daga wane ɗakin karatu kake son ɗaukar aikin.
    • Aika buƙatun ajiyar kuɗi.
    • Za ku karɓi sanarwar tarin yawa daga ɗakin karatu lokacin da aikin ya kasance don tarawa.

    Kuna iya daskare abubuwan ajiyar ku, watau dakatar da su na ɗan lokaci, misali lokacin hutu. Je zuwa ɗakin karatu na kan layi na Kirkes.

    Abubuwan ajiyar kuɗi kyauta ne ga duka tarin Kirkes, amma ana cajin kuɗin Yuro 1,50 don ajiyar da ba a ɗauka ba. Ana kuma cajin kuɗin ajiyar kuɗin da ba a tattara ba don kayan yara da matasa.

    Ta hanyar sabis na nesa na ɗakin karatu, ana iya ba da oda kayan aiki daga wasu ɗakunan karatu a Finland ko ƙasashen waje. Kara karantawa game da lamunin nesa.

    Tarin ajiyar sabis na kai

    Ana iya ɗaukar ajiyar wuri a wurin ajiyar ajiya a cikin ɗakin labarai a cikin tsari bisa ga lambar lambar abokin ciniki. Abokin ciniki yana karɓar lambar tare da sanarwar ɗauka.

    Kar a manta da aro ajiyar ku tare da na'urar lamuni ko a sabis na abokin ciniki na ɗakin karatu.

    Ban da fina-finai da wasannin wasan bidiyo, ana iya ɗaukar ajiyar kuɗi da aro daga ɗakin karatu na kai ko da bayan lokacin rufewa. A cikin sa'o'in aikin kai, dole ne a yi aro ajiyar kuɗi koyaushe daga injin da ke ɗakin labarai. Kara karantawa game da ɗakin karatu na taimakon kai.