Ayyukan dafa abinci

Sabis na Catering na birnin Kerava na shirya abinci don ilimin yara na yara, karatun firamare da sakandare, da kuma abincin abincin wurin shakatawa a lokacin rani.

A cikin ayyukan cin abinci, ƙwararrun masana'antu suna shirya abinci. Ayyukan dafa abinci suna samar da abinci a cikin ɗakunan dafa abinci daban-daban guda huɗu, waɗanda ake ba da abinci fiye da ofisoshin 30. Kowane mutum na huɗu daga Kerava yana jin daɗin abincin da aka shirya ta sabis ɗin abinci kowace rana. Sabis na abinci yana shirya abinci daban-daban fiye da 6000 kowace rana ta mako.

Abincin kindergarten da abincin makaranta

Aiki na abokin ciniki-daidaitacce kuma alhakin

Ka'idodin aiki

  • Ayyuka sun dace da abokin ciniki kuma ana haɓaka girke-girke don saduwa da abubuwan dandano na abokan ciniki
  • Shawarwari na abinci na ƙasa suna jagorantar ayyukan
  • Lokacin shirya abinci, ana amfani da albarkatun gida koyaushe gwargwadon iko.
  • Ana amfani da naman gida wajen shirya abinci.
  • Samfuran kifi suna da takaddun shaida na MSC.
  • Porridges na safe da vellis ana yin su ne daga flakes na cikin gida da flakes
  • Ana ba da madarar kwayoyin halitta ta cikin gida azaman abin sha
  • Gurasar suna da yawa a cikin fiber da ƙarancin gishiri kamar yadda zai yiwu.
  • Ana la'akari da ka'idodin ci gaba mai dorewa a cikin dukkan ayyuka

Ci gaban ayyuka

  • Muna lura da ingancin abinci mai gina jiki, gamsuwar abokin ciniki da yadda abinci ke tafiya
  • Akwai aikace-aikacen da ke auna yawan adadin biowaste da ake amfani da su don haɓaka ayyuka
  • Duk makarantu suna da kwamitin abinci. Ayyukan dafa abinci suna haɓaka menus da lokutan abinci tare da haɗin gwiwar kotunan abinci.
  • Karanta game da abinci mai gina jiki da shawarwarin abinci akan gidan yanar gizon Hukumar Abinci: Hukumar Abinci

Amincin abinci

Dakunan dafa abinci sun faɗi ƙarƙashin ikon kulawar abinci. Hukumar Abinci ce ke daidaita tsarin Oiva na bayanan kula da abinci. Ana iya samun rahoton sabis ɗin abinci na Oiva akan gidan yanar gizon Oiva: Oiva.fi

Sayar da rarar abinci a makarantar sakandare ta Kerava

Ana sayar da rarar abinci a makarantar sakandare ta Kerava. Ana samun abincin rana a lokutan makaranta a ranakun mako daga 12 zuwa 12.30:XNUMX.

Ana ci abincin da ake bayarwa a nan take. Adadin abincin ya bambanta yau da kullun, kuma ba lallai ne a bar duk wani yanki na abincin ba. Idan babu ragowar abinci, akwai sanarwa a ƙofar gida.

Ana biyan rarar abinci tare da tikitin abinci, wanda za'a iya siya a wurin siyar da Kerava a Kultasepänkatu 7. Farashin tikitin cin abinci guda ɗaya shine Yuro 2,20 kuma ana siyar da tikitin a dunƙule goma. Takardun abinci suna aiki har sai an sami ƙarin sanarwa. Tsofaffi, tikitin abinci da aka sayar a baya har yanzu suna nan.

Parking cin abinci a lokacin rani

A lokacin bukukuwan bazara na makaranta, birnin Kerava yana ba da miya kyauta ko abincin rana ga duk yara da matasa daga Kerava 'yan kasa da shekaru 16.

Yawancin lokaci ana yin miya, kuma sau ɗaya a mako akwai abincin ganyayyaki. Duk abinci ba shi da lactose kuma ba shi da goro, amma sauran abinci na musamman ba a la'akari da su.

Babu buƙatar yin rajista don cin abinci wurin shakatawa. Kowanne mai cin abinci yana bukatar farantinsa da cokali da abin sha da ya ga dama. Abincin da ke wurin shakatawa ya haɗa da babban hanya kuma za ku iya samun abincin rana mai mahimmanci idan kun ƙara sanwici daga gida zuwa abincin rana.

Waɗanda ke halartar wurin cin abinci ya kamata su tuna da tsaftar hannu. Ana kuma jagorantar masu cin abinci tare da ba da shawara a wuraren rarraba abinci.

Za a sabunta menu na abincin bazara na 2024 akan gidan yanar gizon yayin bazara.

Ƙarin bayani game da wurin shakatawa daga ɗakin girkin makarantar Keravanjoki

tikitin cin abinci na ɗaliban VAKE na kulawa

Yana yiwuwa ma'aikatan kula da ɗalibai na VAKE su sayi tikitin cin abinci na baƙi kai tsaye daga kicin ɗin makarantu. Ana iya samun umarnin biyan kuɗi a gidan yanar gizon abinci na makaranta: Abincin makaranta

ba da amsa

Ayyukan dafa abinci suna tattara ra'ayoyin akan ayyuka. Bude fam ɗin amsawa (Webropol).

Bayanin tuntuɓar sabis na abinci