Wahayi na waje

Maauimala wani yanki ne da ke tsakiyar Kerava, wanda ke ba da farin ciki da gogewa ga duk mazauna birni a lokacin rani.

Bayanin hulda

Maauimala lokutan budewa

Wurin shakatawa na ƙasa yana buɗewa ne kawai a lokacin rani kuma za a sabunta lokutan buɗewa akan wannan shafin kusa da lokacin bazara.

Yara biyar suna tsalle cikin tafkin waje a lokaci guda.

Ayyukan Maauimala

Wurin ninkaya da ke kasa yana da babban wurin tafki da tafkin ruwa, wanda ruwansa ke da zafi. Ruwan zafin jiki yana kusa da digiri 25-28. Dangane da babban tafki, akwai wurin tafki na yara mara zurfi ga yaran da ba su san yin iyo ba. A cikin babban tafkin mita 33, ƙarshen ɗaya ba shi da zurfi kuma an yi nufin yaran da za su iya iyo. Babu layukan waƙa kuma yawanci akwai igiya ɗaya da ake amfani da ita a lokacin rani. Wurin ruwa yana da zurfin mita 3,60 kuma yana da wuraren tsalle-tsalle na mita ɗaya, mita uku da mita biyar.

Babu makullai a cikin dakunan da ke canzawa, amma akwai ɗakunan da za a iya kullewa a wajen dakunan da ake canjawa don kayayyaki masu daraja. Shawa a waje kuma kuna wanka a cikin kayan ninkaya. Babu sauna a Maauimala.

Wurin ninkaya yana da babban filin lawn don sunbathing, filin wasan ƙwallon ƙafa na bakin teku da sabis na wurin cin abinci.

Ruwan Maauimala tayi tsalle

Ana shirya tsalle-tsalle na ruwa a ranar Litinin da Laraba da safe da karfe 8 na safe. Kuna iya shiga tsalle-tsalle na ruwa don kudin shiga filin shakatawa na ruwa.

Farashin farashi

Wurin ninkaya na ƙasa yana da kuɗin shiga iri ɗaya da zauren ninkaya: bayanin farashin.

  • Wadanda suka karya dokokin da ke gaba da umarnin ma'aikata za a cire su daga tafkin kuma ana iya hana su yin amfani da tafkin na wani ɗan lokaci kaɗan.

    • Yara ‘yan kasa da shekara 8 da wadanda ba su san yin iyo ba dole ne babba ya kasance tare da shi kuma ya kula da su.
    • Yaran da ba za su iya yin iyo ba koyaushe alhakin iyaye ne.
    • Ba a ba wa waɗanda ba sa yin iyo su shiga babban tafkin ko tafki, har ma da iyayensu. Ko da ƙarshen babban tafkin yana buƙatar ɗan gwanin ninkaya.
    • Ana ba da izinin wasan wasan yara da masu iyo a cikin tafkin yara kawai.
    • Ana ba da izinin yin tsalle cikin babban tafkin a gasar ninkaya da horar da gasa a ƙarƙashin kulawar malami ko koci. (zurfin aminci don tsalle shine 1,8m kuma zurfin babban tafkin tafkin ƙasar shine kawai 1,6m). Ana ba da izinin yin tsalle kawai a cikin tafkin ruwa.
    • An ba da izinin zuwa wuraren waha tare da rigar iyo da gajeren wando. Dole ne jarirai su yi amfani da masu canza kayan ado.
    • Koyaushe wanke sosai kafin shiga cikin tafkin don kiyaye ruwan tsabta ga duk masu ninkaya. Hakanan wanke ko kurkure gashin ku ko sanya hular ninkaya.
    • An haramta yin gudu akan tiling da ratayewa daga igiyoyin waƙa.
    • An hana masu kamuwa da cututtuka shiga cikin tafkin.
    • An haramta amfani da abubuwan sa maye da kuma kasancewa ƙarƙashin ikonsu a yankin tafkin ƙasar. Ba a yarda da shan taba a wurin wurin waha.
    • Ayyukan wasanni na Kerava ba su da alhakin kayan da aka bari a yankin. Ana ba da shawarar yin amfani da kabad masu kullewa. Kuna iya samun maɓallin daga ɗakin kula da ninkaya. Kafet ɗin suna aiki a harabar zauren wasan ninkaya tare da ɗora hannu kuma ana samun su don abubuwa masu daraja.
    • Abubuwan da aka aro daga Valvomo ana dawo dasu koyaushe bayan amfani.
    • Saka naku sharar cikin kwandon shara don tsaftace wurin.
    • A cikin yanayin rashin fahimta ko haɗari da haɗari, ko da yaushe juya ga ma'aikata.
    • Dole ne a kiyaye fitowar gaggawa a gaban ƙofofin.
    • Ana ba da izinin ɗaukar hoto a cikin wurin wuraren wahawar ruwa kawai tare da izini da umarnin mai kula da ninkaya.